Join Our WhatsApp Group

Idan ku ka ga kun taba wani wuri ya fitar daku a shafinmu, sai ku danna back kuyo baya, ku sani yanzu muna amfani da tallan Popunder a shafin, so karatu zai muku dan wahala, amma ta hakanne kadai zamu iya cigaba da rike shafinnan. idan har bakwa son talla sai kuje ku yi subscription na shafinnan akan karamin kudi ku runga downloading kawai. SUBSCRIBE


DOWNLOAD

You Cannot Download this book untill you login but you can read it .


Login Register
DOWNLOAD

samu daidai to da me ɗakinsa.

Yina fita matar ma ta ɗauka da masa godiya "Likita wallahi har 2m mun bada an cucemu allah yasa mu dace a wajenka"

Miƙewa yayi ,ya taho gabanta ,yace "Amin" gamida miƙaa,ya gantsare a gabanta sannan ya yarfe hannu alamar gajiya,a take matar tayi kwalli da shafcecen buransa daya ɗan kwanta a cikin wandonsa ƙirar cinos ,sosai taji durinta ya fara mata cakulkuli yina zuƙo mata ruwan daɗi,a take ta cure akan kujeran da take gamida cusa hannunta a tsakankanin cinyoyinta

"Taso ki kwanta a wancan gadon " ya nuna nata gadon duba mara lafiya,da ƙyar ta iya miƙewa ta gyara mayafin jikinta ,tana tafe ɗuwaiwukanta suna saɓalsaɓal cikin plain zanin atamfarta .
Ƙurrr yabi ɗuwaiwukanta da kallo,yina lasan bakinsa yina daɗa gyara tsayuwarsa,saida ta hau sannan ya kauda ganinsa ya ɗauki telephone ɗin office ɗinta ya kira Nurses station ,cikin sa'a Nurse Ruƙayya ta ɗauka

"Nurse Ruƙayya na saman miki kaya me kyau kinaso ko yauma baki so ɗin in kira Nurse baraka?"

Ta ɗaya ɓangaren ta bashi amsa da "Likita ni kai nikeso kuma inshaallh watarana zaka soni har ka aureni ,in damƙa maka tukuicin budurcina"

Tsaki yaja kurum ya aje telephone ɗin

A hankali ya sassauta belt ɗinsa,wandonsa ya zazzago gurin cinya sai ɗamammen boxy ɗinsa mai ɗauke da shantalelen buransa... Ahaka ya tunkarota ba tareda tsoro ba...
****

*Ƙauyen Na Isah ƙaramar hukumar Soba*

Da jijjifin safe baba lami ta tasheta a barci ,cikin lallami take kiran sunanta "Islamiyya,tashi kije kiyi sallah ki goge bakinki gayican na dandaƙa maki gawayi da gishiri."

Miƙa tayi cikin magagin barci "Wallahi baba ,bana samun barcin kirki saiki tasheni wai in sallah mu tafi allon malam zakari,kuma shi ya Akram ɗin ba haka kike masa ba...Ni ki ƙyaleni yau in huta"

"Ba'a hutu da sallah,miƙe kinji ƴar amanar Abbah...Uhum ƴar baiwa"ta fara rarrashinta

Gwale idonta tayi gamida durkowa a gadon ƙasan da take kwance tana ɗan murmushi ,a duniyarta tanaso a ce mata ƴar baiwa ko zankaɗaziyya,ko ƴar amana

"Shikenan na tashi to,bari shima inje in tashi ya akram yayi sallan mu wuce allan asuban nan na fama!"

Itadai baba lami dariya ta guntse ,rikicin islamiyya sai ita.
Tana kallo ta fice gamida ɗaukan fitilar ƙwai tayi hanyar soro inda ya Akram ɗin da take kira yike baida ko arziƙin ɗaki.

Tana shiga ta ganshi ya kululluɓa da yalolon wani mayafi sai rawan sanyi yikeyi ,dariya ta saki ta yayeshi da sauri tana ƙwalla masa kira tana dariya .
"Ya akram tashi kayi sallah alfijir zai keto, Wai ana buji! Kaga yanda kake rawan ɗari,shiyasa yau na gudu ɗakin baba na barka"

Zaro ido tayi ganin wani abu kamar ɗan icce ya turo saman wandonta

"Kai ya akram meye a nan?" takai hannunta zata shafa,da sauri ya buɗe ido .
Shima miƙewa yayi a firgice ya kwance zariyan wandonsa ya cusa hannunsa a cikin wandonsa,don ya fiddo abunda ya tokare masa ba tareda ya bari ta taɓesa ba,jikinsa ne yayi sanyi, ganin yanda zakarinsa ta ɗaga ya sashi jin nitsewa a kogin kunya,don tun yina shekaru biyar ya saba in zai fitsari car car take ɗagawa hakan yikesashi gudu bayi yaje yayi ,to yau kuma mai ya sashi tashi da sassafe shi ba fitsari yikeji ba?


"Ya akram menene ,ko a kira baba ne ta duba maka? Ga Abbah yau bayinan mun shiga uku!"


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi'u. GTbank_


Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

♡♡ ```Sai munjiku Masoyan Amana....Share💃👍Share💃💃👍And Share💃💃💃👍Habibties Allah ka barmu da masu sonmu😍😍😍```♡♡
[06/12, 4:24 PM] baby na: _*AUREN SHA‘AWA*_
_(Pure Romantic,Love and Sex Story)_


*OUM APHNAN✍🏾*
Writer of:
```Akan Dadiro nah```
```Hariji```
```Jarababben Namiji``` Dasauransu

*ςհɑԹԵҽɾ 5 & 6*



Zeenah tana fita daga masana'antan Alhaji buba ,jan ƙafarta ta ringayi ,sam ta kasa gane ina ta nufa,tayi tafiya maras tsayi,kafin tafito kan kwalta gefe kaɗan ɗan ƙaramin kasuwa ne mai ɗauke da cinkosan jama'a ,sosai take cilla ƙafarta ,tana ƙoƙarin kaucewa mutanen ,ashe gabaɗaya hayewa kan titin kwaltan tayi.
Abdulrahman dake ta sauri akan taxi ɗinsa zaije ɗauko wasu kaya da wata hajiya tayi siyayya a cikin kasuwar ta kirasa a waya ta umurcesa yaje ya amso mata.
Bai auneba yaga mace ta shigo gabansa,kamar wacce aka hankaɗo ,A gaggauce ya take wani wawan birki ,sannan ya buɗe murfin drivern ya fito ,fuskarsa sakaye sosai cikin hula ƙi sallah(p_cap) .
Cikin rawar jiki ya kewaya inda take "Sannu baiwar allah...ko zaki tashi a hanya ?" banza tayi masa hakan yasashi ɗago dara²n eyes ɗinsa ya sauke akan ta .
Ya kwashi mamakin Ganinta a daidai wannan wajen yanda ta tsaya cak idonta a kakkafe bata ko ƙiftawa Yaso tsorata shi amma cikin sauri ya kamo hannunta "zeenatu,ina kika fito?,kin ganki kuwa ?kina hayyacinki?"

Rumtse ido tayi da ƙarfi sannan ta gwale idonta wanda suka rikiɗe zuwa jajazir ,ta juyesu akan Abdulrahman "Ina lpy"
"No ba lou ba muje taxi ɗina in kaiki gida " kafiya taso mashi,amma jin horn ɗin masu ababen hawa da tsayawarsa a tsakiyar titi ya tara goslow shi ya sata faɗawa motar da sauri.

Shikam cikin sulɓin jiki ya buɗe ƙofar zai shiga,sai amsar zagi yikeyi wajen mutanen da ya haɗa masu goslow
"wannan meye nashi na tsayawa a tsakiyar titi da fatsetsen ranan nan sai kace zararre sai sambatu yikeyi ko me bautar rana ne dai??...kai nigeria baSuyi Ba amma in ba haka ba ina wasu ƙasashe ina ba mahaukaci laisisin Tuƙi?"

Sosai yaso faɗawa kogin mamaki ,to su basuga matar da yaso kaɗewa bane?.kodai salan aci zarafin ɗan adam?
(Nikam nace Abdulrahman kayi a hankali dai watanan ba zeenan da ka sani bace)

Bata haƙuri yayi sannan ya shiga kasuwar ya karɓi saƙon matar da ta aikosa daganan sukaje ya kaimata ,jin shiru sun ɗauki hanya baisan inda zai kaita ba yasa ya ɗan karkato ya kalleta sam ranta ya tafi wani wajen baya tareda gangar jikinta
A sanyaye yace "Xeenatu!" saida ya maimaita da ɗan ƙarfi sannan ta yi firgigit ta waigo ta kashesa da ido

"Zeenah ina muka nufa?" Sauke wani kasaltancen ajiyar zuciya tayi kana ta fashe da kuka "Bansan inda na nufa ba Abdul,Hajja meenah da Alhaji Buba sun ɓata mun shimfiɗa..." zuru yayi mata da ido

"Wani irin shimfiɗa kuma ,gida ya za ayi ya zama shimfiɗa?"

Sosai yasan ta da hajja ameenah, yasan itace ke shiga tsakanin soyayyar da yikewa zeena to gashi yau sun kwaɓe ga dukkan alamu

"Shikenan bari in kaiki gidana da nike squating da abokina kafin ko kintsa in maidake ƙauyanku,ko har yanzu baki shirya komawa gidan ba?"

Ɗan murmushi tayi "Nagode Abdul"
Dariya yayi "Kajita don masoyi yayiwa masoyiyarsa alfarman wajen kwana menene,kece har yanzu kika kasa gamsuwa da sun da nike maki...Zeenah zan iya sadaukar maki da ko raina kika buƙata indai hakan zaisa ki soni!"
Ɗan murmushin saman leɓe tayi batareda tace komai ba

Tabbas yasan zeenah bata da yawan fara'a amma na yau rashin maganar yayi yawa.

Shuru yayi ya cigaba da tuƙinsa yina tuna ranar farko da ya soma ganinta.

_Marhaba Joints_

Banbareren tebur ne a gaban wasu ƴan mata su biyar cikin nude shiga ,duk wacce ka kalla kasan karuwace me zaman kanta tana jiran costomer
Gaban kan ƙaton tebur ɗin , kwalaben wine ne guda biyu ,sai drinks da ruwa da glass cups


Gang leader ɗinsu(meena) ce ta ƙarewa Daga gaban wajen gidan Ashawon da kallo ,Tana bin jerin ɗirma²n motocin da kowannensu ka kalla tsadajjene ,cikin duhun daren ,baka hangen komai sai hasken danjojin motocin ,daga gefe kuma haskene ya wadata a cikin gidan ashawon,duk wanda ka kalla ƙwaron kansa ne ,a wannan lokacin ba wani ɗan kirki da zaka gani a irin wannan daren.

Kyam idonta ya sauka akan wata lafcecen mota baƙa wuluk ,mai jajayen danjoji har can ƙasa sosai ta sakawa kansu burin shinshinan daloli amma taya??

Kallon sauran yaranta tayi a nutse kafin tace

"Wazai iya zuwa yayo kissing wancan Alhajin ya dawo ,ba tareda ya mareta ba?!"


Kallon inda ta nuna sukayi,A take suka ɗauke wuta ganin ƙasurgumin Alhaji ,yina zaune a cikin motar, dai² ya zuro duk jikinsa waje yina kallon titi,gadai dukkan alamu waya yikeyi mai muhimmanci shi yasashi ɗan buɗo ƙofar.


Don haka tsit sukayi batareda kowa yace tak ba.

Jin shurun yayi yawa yasa ta kallesu 1 by 1 sannan cikin isuwa tace

"Zeenah!" dam gaban wacce aka kira da Zeena ya faɗi.A kuma tsorace ta ɗago ta kalleta zufa a take ya fara wanketa.


"Yau ranar ki ce,munaso yau kyawunki yayi mana rana,Bakida wani excuses yau da zai hanaki bin Umurnina ,don Haka duk cikanmu muke zuwa muyi gwagwarmaya a bamu kuɗi mu baki walwalar da kike ciki yanzu soo,..."

Kafin ta ƙarasa maganar ma,zeena ta ɓalle ƙofar motar ,kanta tsaye ta nufesa


Kallon tausayawa Abdulrahman da uban gidansa ya aikesa nemo cikarsa a cikin gidan karuwan yayi,Cikin son ƙarewa budurwan da aka kira da Zeenaa da kallo ,
Yarinyace da in tayi wuta ya bata shekaru Sha shida a duniya,fara tar tar,leɓɓanta adorable pink mai tsananin taushi,a ɗan ficilin bakinta wanda yake kamar baza a saka cokali ya shigaba,ma'abociyar tsawo dara daran ido da siririn hanci,Jikin mata kam allah yayi halitta kawai,don ba namiji ba ko macece ta ganta sai ta fizgi hankalinta,sak dai Matar Novel😊 Sanye take cikin matsatsen wandon jeans Baƙie da jar riga ya ɗan gota rabin cinya,tayi rolling da baƙin veil ,fuskarta fayau ba ko kwalliya ,ta haɗa giran sama da ƙasa kamar hadari.


Abdulrahman jinjinawa yayi a ransa "Karuwanci ya sakko,yanzu wannan yarinyar mai ta rasa da ta fito yawan dandi?"


Zeena kam Tana zuwa gabansa,kamr yanda aka bata umurni, kawai ta kama jaw ɗinsa ,ta ɗaura leɓɓanta a saman nasa

A tsorace yayi baya ya ƙumu da bayan back seat ɗin da yike da sauri ya datse wayar da yikeyi ,itakuma tayi luuuu ta faɗa jikinsa

Sakin jiki yayi yinajiran saƙon kayan daɗi,saidai me ? Magana ta somayi masa numfashinsu na gwaruwa cikin na junansu

"Alha...ji so nike ka tsinke ni da mari"

Zaro ido yayi a mamakance
Sannan ya Kamo kafaɗunta ya riƙe,gamida ɗago maransa ya manne da nata ,wanda ya sata jin cusss kayan aikinsa sun manne da pup ɗinta ,wani zuuurrr taji kasantuwarta na yarinya matashiya cikin tsinin balagarta,hakan yasa ta ɗauke wuta
Shikuma sai sannan ya ja wani zizzirfan Numfashi

"Me yasa ? Ke mahaukaciya ce?"


Hawaye ya tsiyayo mata a kunci
"Alha..ji Ba lokacin hakan Ka ɗauke ni a matsayin ƴar ka ka galla mun mari ,allah zai baka lada"

Lumshe ido yayi a hankali ya maida hannunsa a ƙeyarta ya tallafo kanta ,ya haɗe tsinin hancinsa da nata ,ya kamo tattausan lip ɗinta dake wani sheƙi ya ja a hankali ya fara tsotsa, ya ware cinyoyinta ta faɗa ciki ya maida ya matseta kamar za ayiwa small baby kitso tana kuka

Aikuwa mutsu² ta farayi amma yaƙi cikata saida ya tsotse bakin son ransa sannan ya saka hannunsa a ƙasan hannuwanta ya ɗagota cak ,ya dawo da ita daga cikin motar ya maido ƙofar ya rufe

Kuka ta fashe masa dashi "Alhaji no! Don allah!"

"Kufa ƴan good evening ne,meye na kuka don yau kinyi babbar kamu? Sunana Alhaji buba gidaje...mai gidan kuɗi ,me kike so na jin daɗin rayuwa? gida?,A'ah mota ko in fitar dake ƙasashen ƙetare ki buɗe ido? Duk zan iya ƴar budurwa ,kedai ki bani dama in kwankwaɗi albarkan maranki ,daki rabawa ƙananun yara gwara ki kawoshi nan wajen irinmu da muka san kimansa zamu siya da manyan kuɗaɗe"

A hankali Abdulrahman driver ya kewayo ,bayan duk ya gama jinsa sannan ya ƙwanƙwasa ƙofa "Alhaji ban ga fa wacce kace in nema a cikin ba"

Cikin sarƙaƙƙen murya yace nasa
"share ga wata tattausan furen na samu,zo kawai mu tafi"

Hawaye ta fara saukewa shikenan yau na faɗa tarko

Shidai Abdulrahman ya shiga mota yayi mata key
Ganin hakan yasa hajja meena tasowa da sauri tana tsaidasu ,sannan ta leƙo
"Zeena acan zaki kwana ko zaki dawo gida yau?"

Idonta ne yayi ƙwal ƙwal ,saita sauke ganinta akan Alhaji buba

"Kece antyn Harka kenan?"
"Exactly Alhaji mai buhun Nairori ,kaganta ƴar Apple ɗinnan zaƙi zatayi ,kaima kaganta da gani zata ɗauki babbar inji farashinta na dabam ne"

Dariya ya bushe dashi irin na ƴan duniya "Bakida matsala zaki alfahari da haɗuwarmu,kedai ki tausashi yarinyarki,budurwa ce kuwa?"

Alhaji kasan auren ƙauye ta taɓa aure har ta aihu ƴarta takai shekaru huɗuma yanzu saidai tunda tayi tsinkau tsinkau mijin sai ya saketa ,garin neman magani mukuma muka haɗu,amma a bariki kaine farkon testing..."


Tsam Abdulrahman yaji,bai sake gane mai suke tattaunawa ba har ya kaisu guess hiuse ɗinshi shi kuma ya tafi gidan da yike kwana...Tundaga ranar allah ya ɗaura masa Tausayi gamida soyayyan Zeena ,saidai duk matakin da zai ɗauka don zeena ta karkato kansa sai ta tsinke,har ya gaji ya haƙurewa ransa yama bar aiki da alhaji buba ya koma jan Taxi ,saigata tsidik tsuntsu daga sama gasashe yanzu damarsa ne ya baje kolin soyayyarsa ko ya samu shiga.

.....Har ƙofar gidansu ya faka motar sannan yace zeena zo mu shiga mun kawo"

Cimak ta fito suka shiga gidan, ɗakuna ne guda biyu a gidan ya buɗe net ɗin ƙofarsa me ɗan ƙaramin kwaɗo suka shiga ,ba komai a ɗakin daga katifa sai fankan tsaye da robar ruwa sai kayan kallo,zuwa kan darduma tayi ta zauna dake shimfuɗe a ɗakin ,sannan tayi masa godiya,shikuma yace bari yaje wajen abokinsa ya roƙesa su ringa kwana tare a bar mata ɗakin kafin su shirya komawarta gida...

Abokin nashi yinajin labarin zeenah dama a wajen Abdul don haka yinajin itace a take ya cika da farinciki yasan an kawo masa karuwa har gida ,yana kwasan lagwada kyauta,in taƙi ya koreta kuwa,don haka baijaba ya amince.


******
Doctor Ashraf,kam koda ya tunkaro client ɗinsa, Wani sanyine taji yana ratsata ,ta kashe Buransa da ido Ƙyamm Bako ƙyaftawa,bakinta galala,kamar goluwa.
Da kansa ya buɗe zaninta saiga tight skin Ɗin wandonta rabin cinya, ya shishige A saƙo da saƙon durinta ,wanda ya bayyana ilahirin shape ɗin gindinta "Washh " yace ganin tafkeken duri a tsakiyar ɗuma ɗuman ɗuwaiwuka
"Janye wondon" Yayi mata magana ,murya can ƙasan Maƙoshi

Idonta a cikin nashi take zare wandon ta aje a saman kanta ,sannan ta Gwale durinta sai narai²n ruwan Shaawa yikeyi .
Halshensa yakai ƙasan leɓensa ya siɗe yina taune leɓen yakai hannunsa daidai kan clitoris ɗinta ya ɗan ja
"ouhshhh"
Yaɗan saki ƙaran daɗi da baisan ya saki ba,itama hannunsa na sauka ta maida cinyoyinta ta matse hannunsa a cikin durinta "Washh doctor"
Hannunsa yasa ya daɗa buɗeta sannan ya ƙara shafa saman kan ƴar tsakarta ,gamida ɗan janyo ruwan gindinta ya shafa akan clit ɗin ya mirza a hankali

"Kinada doguwar ƴar tsaka,hakan zai nuna zakiyi saurin gamsuwa yayin sex,Saboda ɗan belinki zai ringa gugan joy stick ɗin sex partner ɗinki hakan zai baki damar saurin release ...saidai in Ya kasance mijinki nashi Joy stick ɗin ƙaramace to bazai iya cikaki ba don gaskiya halittarki irin na maza kamar mu ne"

"Doc...wallahi Alƙalamin Mijina Ɗan mutsulune kamar na yaro baya iya cikani"

Wani killing smile ya saki ,ya sassauta ya zaro joy stick ɗinsa "takai wannan"

"Ahhhhh...wallahi ko rabin wannan bai kaiwa" ta ƙara maganarta tana kai hannunta zata taɓa ,wani tsawa aka doka mata

A furgice ta sauke hannunta ,tana waige² ,shikam baiji tsawan ba ,miƙo mata ya daɗa yi kama kiji kaurinta ,In har tafi namijinki equation balance ,sai mijinki ya nemi magani ko ku rabu ki canja miji gaskiya "

Kasa taɓa tayi saboda tsawan da aka doka mata ɗazu ya bata tsoro Gaya.

"likita ko a ido yafi saidai bansan ko tsawanta ya game niba"

"Kin yarda in zira a ciki in ciki kiji"

Ɗage masa kai tayi alamar gamsuwa
Haɗe hannuwansa yayi guri guda yayi yina murzawa alamar jin daɗi da nishaɗi ,sannan ya kama buransa yina ɗan mulmulata sama zuwa ƙasa,ɗayar hannunsa nakan hq ɗinta yana ɗan lailayawa ,yina daɗa mulmula kpomo ɗinsa da kyau ,yanda zata ƙara ƙarfi daidai shiga


....Taf..taf

Aka ɗan dukan masa kafaɗa ,waigawa yayi ,yaga wayam yina ɗago idonsa kawai ya sauke akan fuskar matar da ta rikiɗe masa zuwa suffar fuskar zeenatu


Wani ƙara ya ƙwalla "Wayyo gawa...wayyo fatalwa!" yayi baya da gudu ya buɗe ƙofan yina cinciɗa wando gindinsa kuwa taƙi basa haɗinkai ta tokare gantsartsar kamar cokali...


Da gudu ya fito reception ɗin dake ɗinke da maras lafiya dasuke jiran ganin likita...✍🏾

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi'u. GTbank_


Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

♡♡ ```Sai munjiku Masoyan Amana....Share💃👍Share💃💃👍And Share💃💃💃👍Habibties Allah ka barmu da masu sonmu😍😍😍```♡♡
[06/12, 4:25 PM] baby na: _*AUREN SHA‘AWA*_
_(Pure Romantic,Love and Sex Story)_


*OUM APHNAN✍🏾*
Writer of:
```Akan Dadiro nah```
```Hariji```
```Jarababben Namiji``` Dasauransu

*ςհɑԹԵҽɾ 7 & 8*


_Littafin is fully Romantic🔥So Matured Head🔞 only👌In kika zageni Allah ya isa ban yafeba i warned you😠_


_Ina kuke manyan mata ,Manyan hajiyoyi ,ina ƴan mata ƴan ƙwalisa kai harma da mazajen baa barku a baya ba...Domin kuwa shahararriyar ƴar kasuwar nan da ta saba yo maku order zafafan kayayyakinta a duk ƙasashen da kukeso ,irinsu Takalma samfarin kece raini,kisa Ƙerarriyar atamfa hajiya washhh nemo tsaranki,Lesuka shadoji da jakunkuna kai indai ado kike magana kakanki ta yanke saƙa...ɓangaren gyaran ɗaki kuwa munada masu aiki a camponinmu da zaku basu filinku su maishe maki dashi sukutum ɗin gida ,ɗauke da ƙyale ƙyalen kayan zamani pop tiles da sauransu...bayan ginin gida mun tanadar maku da masu cakare maku gida da ƙawatattun kayan gado ,kujeru ,carpet ,kayan kitchen hajiya Iya kuɗinki iya shagalinki...gashi abundaɗin cikin farashi sauƙaƙa zasu cinmaki duk inda kike ,haka in gini kikeso tundaga,pop ,tiles,rooping ,plumbing munada ma'aikatan da zasu cinmaki a duk indakuke a faɗin duniya....Fatee A.j.a investment na maraba da kowa da kowa don ƙarin bayani sai a tuntuɓi wannan number. 07039577986 don mu nuna maku samfarin kayanmu,amma serious buyer only_


_Littafin nan na kuɗine inkinsan zaki biyane don ki futar mun dashi ,don allah don annabi ki dubi wahalata ki ƙyalemun abina karki siya nagode,In kuma kin rigada kin biya dukda yina cikin *Taurari 3* ne ,ki biyoni ta numbernan tawa 09065990265 in baki kuɗinki na yafe cinikinki_


.....Jama'a dake reception kuwa ganin likita karce yina neman agaji ,Ai ba wanda yabi takan me yike faruwa dashi kowa ya fara gudun ƙwatan kai sudai abunda kema kowa yawo a ƙwalwa shine "Wayyo fatalwa!...wayyo gawa!" da sukaji likita na cewa ,ai harta wanda aka kawosu ranga² garau suka miƙe suka ci taya...🏃‍♀️

Nurse Ruƙayya da ɓillowanta kenan idonta ya soku akan girmansa daketa tsalle tana rabawa duniya ganinta,wani yarrr tsam taji a ranta, a take wani kishinsa ya lulluɓe ta da gudu ta taka yina neman hamɓareta amma haka ta kamosa ta rungumesa tsam² tana hawaye

"Ki cikani Ruƙayya na jangwalo ma kanmu balaƙi"

"Doctor cool down ...ka natsu,Al'auranka na waje..."
"ki barni gwara kowa ya gani wlhy na gano Ajalina Nars"

Doctors ɗin asibitin ne maza suka zo sika cicciɓesa zuwa psychatry clinic dake cikin asibitin,itakuma Nurse Ruƙayya ta zabga uban tagumi tana kallon ƴan uwanta nurses suna gulmarsa "yau ina jin kan? Saiga Alhajin mugu a waje kowa ya gani,ba sauran ƙwambo lallai a gaishe da hauka!" sosai takejin ba daɗi gameda yanda suke zaginsa...

Shikam ɗan bawan allah a Bakin gate ya taro matarsa ta fyallo da gudu harta wandon da ta cire a wajen ta bari tana tafe zani a hannu ta kasa ɗaurawa,yaso ya dawo da ita amma faɗi take "Kwarankwatsa tallatsa na bar asibitin nan,kuma ko gawata kakai wuta lazza hawiya..." sai kuma ta rushe da kuka "Ahmadu ka yafemun naso cin amanarka da..." toshe mata baki yayi da tafin hannunsa ya jata inda yayi parking motarsa,ya lura matarsa taga wani abun ne ya firgitata.


A clinic ɗin mahaukata kuwa,surukitakai Dr Ashraf ya rinƙayi ,kawai kamar plashing haka zeenatu take bayyana masa ta ɓace ,sosai take daɗa gigitashi ,ya soma tsanan kansa a rayuwa ,gashi duk yanda yaso ya faɗa ma wani damuwarsa kasawa yikeyi saboda da ya buɗe bakinsa zai faɗa ma wani zai ga ta bayyana masa a gaba tana masa ƙwafa ,haka zai kasheta da ido jikinsa na shivering kamar me zazzaɓi.
Dole akai informing dangin dr Ashraf sukazo,wata kamammiyar dattijuwa fara tar hannunta da cazbi ta yane jikinta da tafkeken mayafi,fuskarta ɗauke da rangaɗeɗen alamatus sujud baƙi sosai,ta shigo biye da ita ƴan matane guda biyu sai hawaye sukeyi

Lubna ce me cewa "Tuntuni nike cema ya Ashraf banson asibitin nan ,amma haka zai kwana acan ya wuni a can ya maida asibitin tamkar gidanmu sam bayida lokacin gida wannan wani irin aikine sai kace ba asibitinka ba?"

Dafata dattijuwar tayi ga dukkan alamu mamanshi ce "Lubna yanzu addu'a yayanku keso da alama gamo yayi amma bari muji ta bakin likitocin"


Wani doctor devid ne bayan sun gama duk bincikensu yazo yina masu bayani ,daidai Nurse hafsat ta shigo da islamic herbs a hannunta


"Matsalar Doctor Ashraf,ba wani babba bane hajiya,wato a ƙwalwar mutum akwai wasu chemical substances da suke secreting akwai serotinin da depomine,sune in suna sauka fiye da ƙa'ida sai yakai mutum ga cutar hauka mai suna *mania*
In mutum yina fama da cutar Mania zakiga aiyukanta ya ninninku kamar fara'arsa ,fushinsa ,surutunsa da dai sauransu ya danganta da yanda asalin halittan mutumin yike kafin faruwar abun ,to shine abunda ke faruwa da doctor ashraf..."

"Likita to yanzu wani taimako zamu bashi?"

"ummah addu'a muke buƙata dani da doctor Ashraf wallahi baida wannan cutar" kurum saita rushe da kuka ,tana kallon Dr ashraf da aka ƙuƙƙullesa a jikin gado

Da sauri maman doctor ashraf ɗin ta taso ta riƙe ta ,tana bibbuga mata baya cikin sigar rarrashi,shikuma Dr ashraf yayi zuru yina mamakin kansa yanda yike iya ganin zeenah in yace masu gata can sai ace haukane!

Addu'a Nurse ruƙayya ta fara masa tana tofa masa ayatul kursiy saida tayi masa ƙafa tara sannan ta shafe masa ƙwaran idonsa ,ta ɗago ta kalli doctor ashraf "Kana ganinta yanzu?"
Shiru yayi yina girgiza kai alamun bayi ganinta .

Murmushi tayi ,ta juya ta kalli mamansa dake ta jan cazbi
"umma kin gani ko?...ayi masa na gida kurum"

Ƙara ya saki gashinan ta zama ke "
Yina nufin Zeenan ta zama Nurse ruƙayya ,kwalla ma kanta da kanta mari tayi gami da cewa Auzubillah ,ai ni nafi ƙarfinki...me nayi maki?"

Huhuhhhh ,Ya sauke wani gwauron numfashi gamida lumshe ido ta ɓace

Godiya umma tayi mata sosai su lubna ma haka,itakuma tajuya zata fita ,ta barsu su shashafa masa magungunan da ta zo masa dashi.

Ai tana taka ƙofar ɗakin ya ƙwalla ƙara "Nurse kizo gatanan ta dawo"

Dole tazo ya ƙanƙame mata hannu,kenan in nurse Ruƙayya tana wajen Zeena bata bayyana in kuwa ta gusa sai ta dawo.


****
Shigowar da Abdul yayi hannunsa riƙe da ledan tsire Da roban yoghurt yasata yin firgigit ruhinta ya dawo daga wajensu Dr.Asraf tana ɗan murmushi A bayyane take cewa "Ashraf in haɗa ka aure da Nurse Ruƙayya is my last duty sannan in ɗauki fansa na akan azzalumai na,sannan zan koma jikin dead body ɗina in huta...amma yanzu ina !! Alhaji Buba da Hajja meena
DOWNLOAD
DOWNLOAD
Book Chapters
Chapter 1
Chapter 2
Chapter 3Chapter 4Chapter 5

Please Login or Register in order to submit comment