Join Our WhatsApp Group

Idan ku ka ga kun taba wani wuri ya fitar daku a shafinmu, sai ku danna back kuyo baya, ku sani yanzu muna amfani da tallan Popunder a shafin, so karatu zai muku dan wahala, amma ta hakanne kadai zamu iya cigaba da rike shafinnan. idan har bakwa son talla sai kuje ku yi subscription na shafinnan akan karamin kudi ku runga downloading kawai. SUBSCRIBE


DOWNLOAD

You Cannot Download this book untill you login but you can read it .


Login Register
DOWNLOAD

ɗauka kumburin cikine "

"aah ba kumburin cikiba kumburin mutun ne shashasha me jawa mutane bala'i,yanzu zan nemi alhaji buba yaga kwaɓan da yayi in yace yinason cikin to in bayiso ki haife ɗan mu murɗe kansa cikin dare ya mutu kowa ya huta don bazaki tona mun asiri ba ina ɗan siyasa !"

Shiru tayi ,har ya gama bambaminsa ya fita ,itakuma cikin sauri² ta ɗibo sugar ta zuba a cikin ƙaramin abu ta ɗiga ruwa ta dinga juyawa har yayi baƙi ya zama tawwada ,ta ɗakko wani takarda da lilin gashin kaza ta kama rubuta wasiƙa da hausan Ajami.

Bayan tayi sallama ta ɗaura da cewa "Zuwa ga ɗana/ƴata da zan haifa Tukur ba babanki bane ...babanki\ka sunanshi Alhaji buba wai yinada Masana'antar sabulu a hanyar zariya ni bansanshi ido da ido ba amma me gidana Tukur ya sanshi " ta lankafe ta ɗakko wani jakan fata taje ta kwanta tana jin tsamin jiki saboda dukan da tasha


Anyi abun da kwana biyar ,Inna lami tazo gidanta da Akram abokinta don bata bashi shekaru biyar ba, tana zuwa taga ƴa da tsireren ciki kuka ta fashe dashi tana bata haƙuri "Zeenatu kiyi mun gafara rashin kuɗine da banbar bayan ƴar uwata haka ba" rungumeta tayi ta na cewa bakomai ,kafin yamma naƙuda ya kamata inna tun batasan menene ba har ta fahimci haihuwane ga mijinta batanan ita ta karɓi haihuwan ta ta haifu ƴar ficilar yarinya bakwaini kamar fitila, tana haihuwa ta kamo hannun inna,ta nuna mata jakan fatan dake adane tace don allah ta gudu mata da ƴarta wannan kuɗinta ne da ta sassamu a ciki akwai wasiƙa in ƴarta ta girma ta bata "Inna amana don allah karki bari ƴar amana tayi kukan rashin uwa ,kita bata madaran shanu har ta rayu...innah ki karanta ma ɗiyata kyawawan hallayana kice mata tsautsayina ne bani naja mata zama shegiya ba,sai ta gamsu saiki bata takardan ciki ta nema ubanta...ki sauri ki gudu in ya dawo zai ƙwace mun ita ya kashe mun ita ,nasan ni ba me tsawon zama bane...." tana kaiwa nan ta fara shaƙuwa,tana jijjiga alamun tsinkau² amma haka take turata dacewa dai ta tafi


bayan ta tafi maƙota sika shigo suka kaita asibiti mafi kusa ,saidai saida ƙungiyar mata da kula da ƙananun yara suka shiga ciki,sabida harda matsalar yoyon fitsari.

sannan aka samu kanta bayan nan ne kuma tukur yazo har asibitin ta bashi abinda ta haifa ta ƙiya shine kuwa yayi mata zagin tijara ya saketa a asibitin bayan ya koma ƙauyen a cikin jama'a ya kunyata malam ya ɓata sunan zenatu yayi mata sharrin gantali sannan yace ya saketa,sakamakon hakan tunda wani abu ya soki ƙirjin malam ,ya zube a wajen saboda baƙinciki ,ya kamu da shanyewar ɓarin jiki ,bayan ƴan kwanaki yace ga garinku nan .

anyi rasuwar da ƴan kwanaki taxo garin anan taga Islamiyyarta tayi ɓulɓul tanasha madaran shanu sabon tatsa me mai,taji daɗin ganin ƴarta sannan tayi baƙin cikin rasuwar ubanta saidai anajin tazo tun kafin ta ƙarasa gidansu ƴan garin suka shiga yi mata atile da duwatsu suka koreta garin....shine silar haɗuwarta da su hajja meena ,kuma Alhaji buba ya faɗo a dadironta saidai batasan shine silar gurgunta mata rayuwa ba akaro na biyu ba kuma ya zubar mata da cikin da yayi sanadiyyar rayuwarta ba sai bayan ta mutu da yike faɗawa hajja meena zaije masana'antarsa na zariya .....Anya zata ƙyalesa kuwa????



•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi'u. GTbank_


Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

♡♡ ```Sai munjiku Masoyan Amana....Share💃👍Share💃💃👍And Share💃💃💃👍Habibties Allah ka barmu da masu sonmu😍😍😍```♡♡
[06/12, 4:25 PM] baby na: _*AUREN SHA‘AWA*_



*OUM APHNAN✍🏾*



*ςհɑԹԵҽɾ 13 & 14*



_Lamme use dis inyiwa Masoyiyata @sarah kano,godiya , ta kawo mana xiyara zaria and ta kawomun tulin gurasa ,I dont knw how to express my gratitude ,buh abu ɗaya zan iya cewa,masoyi is some one special ,inkuwa ya iya dakon tsaraba no matter small significantly don kai,plz dont look over abun,see d spirit behind ,balle this huge load ,I thank u Allah ya bar zumunci Ina godiya @Jumare....V.I.P comments group 1 Nabi all your comments nagode da dannar ƙirji🥵 Ban fashe ba mah love😂TAURARIN ƘARSHEN SHEKARA✨, Sun gode da sacrifice👍🏽🥰_
_WANNAN PAGE ƊIN ƊINGURGUM ƊINSA SADAUKARWA NE GA DUK MASOYAN *⭐TAURARI UKU🌟* wato *OUM APHNAN* ,*OUM HAIRAN* ,da *MAMAN TEDDY* Kuyi duk yanda kukaso dashi ,kuba wanda kukeso ku hana wanda kukaso🧚‍♀️_


*LAST FREE PAGE*



......Zaro masa duk idanunta tayi waje ,a take yaga ƙwarar idonta ya jirkice daga brown_black ya dawo yellow,sai kuma ya dawo reddish kamar flame .
Sannan cikin wani irin murya mai tsitstsinkewa ta daka masa tsawa,wanda yasa ɗakin girgiza yaji ƙofofin ɗakin da windows ɗin sun wani girgiza "Zoka taɓa naceeeeee"

Toshe kunnensa yayi tareda rumtse ido kafin ya soma ja da baya,jikinsa na kakkarwa,Zuwit yaji an zuƙe girman sa penis ɗinsa ya dawo kamar na yara .

Da gudu ya ruga aikam yina kaiwa bakin ƙofa zai kama handle ya futa kawai yaganta ƙame a jikin ƙofan tana masa dariya.

Firgita yayi sannan yaje ƙarshen cornern ɗakin ya maƙure gwuiwarsa a ƙasa ya kama bata haƙuri yina hawaye.

Ɓat ta sauka a gabansa "Plz ina shaawarka ,kai giant ne dole kayi daɗi in anyi making sex dakai ,Zoka cini inada ruwa tanƙam ,kamar yanda kace move on"

Ɗaura hannu aka yayi ,ba nufina ba kenan amma kiyi haƙuri dama ni sam banda shaawa ,jarabtace yasa naji feelings a kanki ,ki gafarceni "

"dama ai bazakayi shaawar mace ba tunda oganka yina luɗu daku ,to bari kaji ,idan saurayina abdul ya dawo ka karɓi takardanshi kasa a nema masa aiki mai tsoka Shine punishments ɗinka"

Buɗe baki yayi zai magana ,sai sukaji knock ɗin abdul

"Zinarh badai har kinyi barci ba ,sorry for my disturbances " ɓul ta koma inda take tun farko ,wato kan praying mat ,sannan ta saka hijab gamida cewa "Uhm...uhm" Kamar tana sallah ne ,tayi masa nuni da yaje ya buɗe .

Da gudu ya buɗe ,sosai mamaki ya kama Abdul ganinsa a ɗakin ,saidai bai tamka ba ya barsa ya wuce shi kuma ya shigo amma yayi niyyar zai samesa da safe yaji me ya kawosa wajenta.


Shikam Neghbour daga ɗakin a sittin ya shige ɗakinsa ,yina ganin zinarh tana masa gizo ,kuka yikeyi yina jawa Abdul allah ya isah da ya ɗauko masa aljannah gida ,gashi yanzu gabaɗaya gabansa ta laƙume ya jijjiga ya mulmula taƙi tashi ,hawayene ya ƙara zubo masa sharrrrr,da sauri ya sunkuci ƙaramin akwatu ya zuba kayansa da takardunsa masu amfani ,ya sauya dress ya fito cikin sanɗa ya nufi ƙofar fita gidan.

A bakin ƙofa ya ganta ta dogare tana masa murmushi wani kuka ya kece dashi

Wayyo allah na shiga ukuna ,na tuba nabi allah nabiki kiyimun rai..."

Cikin sassanyar murya tace "To inazaka maci amanar maƙoci? Na ganka da akwati"


"Don allah ki barni na tafi wallahi na barwa Abdul dake gidan nan duniya da lahira ,nidai ki dawo mun da mazakuta na yanda yike..."


Abdul dake zaune yina jiran zinah ta idar da sallah jin ihun abokinsa ya sashi fita da gudu ,ya riskesa a bakin ƙofa yina zumbuɗa ihu rututu a ƙasa .

"Lafiya my friend kana a hayyacinka kuwa?"

Kallon inda take tsaye yayi yaga ta ɓace saidai ga girmansa nan ta kumbura kamar cocumber

Wani sassanyar ajiyar zuciya yayi gamida godiya ma allah ,sannan ya ɗauki jakansa zai fice

kamo rigarsa yayi "Wai meke faruwa nayi magana kayi mun banza"

"Dallah malami ba ruwanka ,Gwara ka koma wajen baƙuwar ka ni bulaguro ta kamani na gaggawa"

Wani tsawa ta doka masa ƙafin ya juyo sum sum kamar raƙumi da akala

Dariya abdil ya kwashe dashi "You funny my friend to yanzu ka fasa balaguron gaggawan ne?"


Alhaji Buba kam ,a bakin ƙofar gidan sukayi parking ,gidane yakai ya kawo irin na rantsatsun matan da duniya ta auresu ko black get ɗin kaɗai abun kallo ne,tabbas hajja meena taci arziƙin bariki kuma ma tana kan ci

driver ta tura ya kirawota ,shikuma yayi banɗasheshe akan kujeran back seat yina kallon prone video,ko ya samu sassaucin sha'awar da hajiya zainab ta kunno masa ,hannunsa ɗaya ya sassauta zariyan wandonsa yina faman mulmula joy stick.

Zuwa tayi tai knocking glass ɗin motar,da jajayen idonsa yace "waye?"
Yayi maganar acan ƙasan maƙoshi

"Alhaji zeenah ce,plz nazo kayi mun rai ka dawo dani jikinka banida kuɗi na dogara dakaine karka gujeni banda wajen zuwa "

Tsaki yaja ,sannan yace "Ke gwara ma kibar wajen nan ,ni zakiyiwa rashin kunya?? To indai gindine jeki da abunki zan samu wanda zasu bank dubun naki a mutunce ba ɓatan rai ,yanda nike baki kuɗi haka zan basu meye na fushi jeki barikine allah ya baki wani"

Sa gwuiwarta tayi a ƙasa sannan ta soma bashi haƙuri yina hangenta ta glass "Alhaji kayi mun rai, na roƙeka bazan taɓa samun kamar ka ba don Allah zan maka biyayya bazan sake maka gardama ba "

Tsaki yaja "Ki shigo "

da gudu ta kewaya ta buɗe motar ta shiga
"Oh my world nagode" ta ƙare da sakin ajiyar zuciya ,ta kamo bayan hannunsa ta manna masa kiss,ta saka yatsansa a bakinta ta fara tsotso like lolly pop

"komai naka abun sone my alhaji ina sonka sosan mamaki"

Tsikar jikinsa tashi ya kamayi ,haska mata screen ɗin wayarsa yayi ya nuna mata vid. Ɗin da yike kalla ,wani black american ne yike having sex da wata baturiya

Zaki iyaun irin wannan style ɗin?"
"kalla tayi da kyau kafin ta girgiza kai"alaji wannan fa lean into me,ne kuma bazan iya ɗagaka ba saidai in kai zaka ɗagani i will do it perfectly"

Dariya ya saki ya kunna mata wani kalan vid ɗin,wannan fa?"

"wow alaji da daɗi wannan har kasa naji ƴar beli ɗita tana motsi ,sunansa d rabbits "

Shikennan zo shamun burata" ya faɗa yina jawo ta jikinsa ya rungumeta hannunsa a hankali ya cusa a cikin rigarta ta gefen hannuwanta daya tallafeta ,yina ɗan matsasu gently

Itakuma a hankali ta saka hannu ta janye wandonsa ta ajiye akan saman bayan motar inda yike ajiye darduma ,ta ɗan kwanta tayi ruf da ciki bayan ta ajiye mayafinta ,Boobs ɗinta sun ɗan danne da cinyoyinsa sunata masa welcome a fuska ,ta ɗage ƙafafuwanta sama ,ɗuwaiwukanta sun gotsaro cikin silky kayanta daya manne a jikinta har saƙon ƙasan durinta shape ɗinsu saida suka fito

Gyara zaman gashin kanta tayi sannan ta fara lashe saman fatar ƙasan maransa tana gurzar kwantaccen gashin maransa da baki tana ɗan yakusan fatan wajen da haƙori ....sam hannunta bai hau kan girmansa ba ,saima cusasu duk biyi da tayi a cikin rigarsa tana ɗan shashshafa kan nononsa tana murzawa yina wani mimmiƙewa

Lumshe ido yayi ya ɗaura hannunsa akanta ya fara shafawa yinajin daɗin yanda take mulmula masa nononsa

Bakinta a hankali ya sauka akan Alhajinsa ,wani sukkkk yaji ,da sauri tayi zullo ta miƙe shalshal ,hannunta ɗaya ta janye ta kamo kaciyan nasa ta saka a baki ,circle ɗin kaciyar ta fara kewayawa da halshe tana siɗa gamida ɗan danna tsinin halshenta a saƙon buransa inda yike fiddo da fluid ,a hankali ta shiga caccaka tongue ɗinta a wajen cikeda ƙwarewa ,kafin ta buɗe duk bakinta tana zira 🍌 ɗinsa tana fiddowa tana zuƙan saman Girmansa mai ɗauke da tattausan tsokan da shi baiyi ƙarfi ba saɓanin sauran part ɗin da yayi ƙarfi kamar muciya,ɗan ƙaraya saki sanda tayi masa wani kyakyawar zuƙa "Cigaba ƴar fara wallahi kin iya ,kin laƙanci gindina kin iya shanta dai...dai...dai" kawai saiga maziiyy ɗinsa yina tsirtuwa a cikin bakinta,wani lumshe ido tayi sannan ta zaro a bakinta ,ta miƙe zaune tana zuge zip ɗin rigarta ,lafiayyun fafaren Nononta suka fito cikin Bras ɗinta pink colour,da sauri ya kai hannu ya shafasu yina faɗin "Washhhh Nono matashin Arziƙi"

Da sauri ya fincike rigarsa ya yar a motar yayi saura dagashi sai singlet

A ladabce tace "Alhaji a mota muke "
"Meye damuwar ki ,go on ki jiyar dani daɗi nace ,meye amfanin dukiyata in bazai bani abunda nikeso ba? Ciki kuwa harda kuuuu mata kune cikar jin daɗinmu"

gyara zamansa yayi ya buɗe cinyoyinsa ,🍌 ɗinsa sai zillo takeyi a hankali ta zame wandonta ta hau kansa a yanda yike a zaune yina kallon kujeran gaban motan itama ta zauna tana kallon kujeran gaban a hankali ta saƙa 🍌 ɗinsa ,tunda tip ɗin yaji ya mannu da ruwan durinta mai ɗan danƙo kamar magnet ya saki wani ƙara irin na wullawa "Wayyyyy" sannan a sukwane ta shiga shugar dashi tana daɗa karkace ɗuwaiwukanta suna shigewa harya lume tas ta haɗiye riƙaƙƙen 🍌 ɗinsa cikin durinta tayacike yayi tsam tsam ,

tafara zillo shi kuma ya ɗaura hannunsa akan boobs ɗinta yina murza pinkish_briwn ɗin nipple ɗinta yina latsa cikakkun tsayayyun breast ɗin yina wani irin murning "Uhhhhh....Ahhhhh....washhhhh ...Go On Go on...kepppp eeeyyyy auhshhhhh"

Ihu yikeyi sosai yinajin kamar ana kwance masa nototin kansa ,itakuwa sai zillo takeyi tana shafa kan ƴar tsakarta wanda yike ƙara mata stimulation ,wasu madaran daɗi suna daɗa tsatsafowa harda kumfa kumfa tsabagen yanda take cinsa ba ƙaƙƙautawa ,tunda yike a duniyarsa bai taɓa jin daɗin sex ba irin yau da zeena take cinsa


ƙwanƙwasa ƙofar motar da take girguza aka shigayi ,baa jin ƙaransu sai kaɗan kaɗan amma mota sai didin dididin takeyi alamun ana sukuwa akanta .

Banza sukayiwa masu knocking ɗin ,a hankali aka buɗo ƙofar amma dagudu Hajja meenah ta ɓamo ƙofar tayi gidanta da gudun gaske,sai haki take tana sambatu ganin yanda Alhaji Buba ya taƙarƙare yina Ihun Nishaɗin sex Ƙadduwar Jar Akuya na sukuwa akan buransa....

****
Ƙauyen Na'Isa

A makarantar Allon malam Zakari kuwa ,Tsangaya² ne taf taf da al'umma na ƴan mata dabam irinsu Islamiyya na maza daban ga wajen wankin allo ta baya da ƴan ramuka....Islamiyya da tunda tazo ta biya agaban malam akace ta iya taje tayi wanki amma tayi kunnen uwar shegu da malamin sai wasan ƴar carafke take da fatsime ƙawarta ,yayinda wata yarinya abu ta taƙarƙare tana kratun ta

"Alu da suka ƙasa lammara da shadda da wasali bisa shine Iyyy"

Ta maimaita yafi sau ba adadi ,cikin tsiwa Islamiyya ta je gabanta ta riƙe ƙugu

"Kin dame mu da wani alu da suka ,ya soke wa? Tinɗazu kin kasa biyawa Hegiya mai ƙwaƙwalwar kihi... Wallahi kin isheni kije kiyi wanki a rubuta maki sabo amma ina doɗi minad doɗi ƙwaƙwalwa ya toshe da miyar kuka...Tashi kije ki biya ko kiga rashin mutunci yanzun nan

Kallon banza tabita dashi

"Daɗinta dai ni malam nan ya ƙaramin ,kuma zan iya a hankaline,hadda baiwane kefa ƴar malam taƙi halin malam..." ai bata rufe bakiba suka cacume da dambe ,juyin duniya sunƙi Rabuwa Sai ƙwandalawa ƴar mutane allo takeyi yarinya na kwantsama ihu ,da ƙyar Akram yazo ya ƙwaceta yina bata haƙuri ,aikuwa malam Na ta'ala Yasa aka kawo masa Islamiyya ya zane sannan yace taje tayo wanki tazo yayi mata ƙari.


Daƙyar ta baro wajen saidai tana wuce groups ɗin yara sai taga an fashe mata da dariya ,a dole sunji daɗi yau an cafala malaikan yara...Daidai zata gifta ta wajen Abu taji ta cigaba da Alu da suka ƙasanta....aikuwa ji tayi kamar tana suka mata zuciya ,taje da gudu ta fincike allon ,ta danna masa halshe ta siɗe gaban allon da bayan ya dawo silim ba rubutu sannan ta cilla mata,itakuma taci taya tana faɗin "Saidai yau ki dawo Alu,an baki hu zal..." Ta rungume allonta ta koma gida da gudu ,ɗaukan allon yarinyar tayi ganin ɗanyen aikin da tayi mata yasa ta rushe da kuka ,tasan shikenan ta dawo da ita farko ,tunda aka wanke gaba da baya

Kuka take da burgima kamar zata some anje wajen malam na ta'ala yace saidai ta dawo farko.

Akram har kansa ya fara ciwo sam baison roron faɗan Islamiyya amma ya zayayi da ƴar ƙanwarsa?

Karɓan allon yayi yaje gaban malam ya durƙusa yayi ta roƙonsa ya ce yasan inda yarinyar take alu da tashi ƙasa ne ,zai iya rubuta mata.

Izini ta basa yaje ya rubuta ,yayi godiya ya tashi yaje wajen tawwadai da Alƙalam ya rubuta yakaiwa yarinyar shikuma ya koma wajen karatunsu


Jimawa kaɗan saiga Baba da mai unguwa da wani mutumi cikin suit yasha zanzaro da belt ,suka roƙi a basu Akram zai wuce binni karatu


Sosai malam Na ta'ada yike martaba dattakon Akram ,shiɗin akwia riƙo da addini ga hazaƙa da baiwar hadda yasan suna zuwa binni zai kona ɗaure kwankwaso da zanzaro kamar kura ,irinda mutumin Da Yazo tasashi su tafi

Addu'a yayi masa ya basa maganin ɗaukaka da fasahar karatu ,suka tasashi yina bankwana da abokansa suka tafi....

Suna zuwa gida dama mama lami ta haɗe masa kan kayansa a ghana must go ,yina zuwa suka ɗauka ,ta futo tana masa allah tsare tana ɗan matso ƙwalla ,maƙota ma suka shiga bunbuntowa ana masa allah ya kiyaye sosai Akram ya kasance me jama'a ....

Islamiyya dake maƙale a sama bishiyar mangoron dake gidan ta gama shan wanda suka nuna har barci ya soma kwasheta a saman reshen bishiyar jin hayaniyar jama'a ana ma Akram allah ya kiyaye ,yasata dirkowa a furgice,ta ƙalƙalo inda suke ta dafe Ghana must go ɗinsa

Hawaye Islamiyya ta farayi ,ta na dafe da ghana must go ɗin Akram,da shima zuwa yanzu kukan yikeyi ,saboda kewansu da yike ji

"Ya akram dama baka ƙaunata ka tsaneni? Tafiya binnin zakayi ka barni?"

"Inasonki mana shaleleta ,amma ki barni inyiwa su baba biyayya zan ringa zuwa ai da zaran anyi hutu nima wannan bokokon a wutan babban bala'ine a rayuwa ta ,amma ina fata ya zame muna alkhairi ,kitamun addua...ki kuma dage da zuwa allon malam zakari banda wasa "

"Shikenan zan dage...amma kamun Alƙawarin zaka suyo min ƴar tsanan roba nannnnn,irin wanda maman fatsime tazo mata dashi da suka je binni biki? "

"Eh nayi maki alƙawari amma in kin yarda nima kinmun alƙawari kin daina rafkawa yaran jama'a allo in ana dambe a makarantar allo, kuma zaki dage kiyi karatu kafin in dawo kin kama izu goma"

Jinjina kai tayi wani hawaye ya silalo mata "Nayi Alƙawari"


Hajiya zainab ta sauka cairo lafiya kuma ta kira wayar alhaji Buba ana tsaka da harka don hka bai ɗaga ba don haka ,tayi masa text "Mun sauka lfiya i met my doctor ,ance inada cikin baby girl..."

Zeenah dake gefe tana kallon alhaji tsirara yina Sex da ƙadduwar da ta tura masa ,da sauri ta ɗauki wayar ta karanta message ɗin

Taune Leɓe tayi gamida yin wani killing sound smile ...."Yanzu damata tazo, I will concieve ɗa namiji ma Alhaji Buba...."

*NAKYAUTA YA ƘARE ,KI TUNTUƁENK TA NUMBERTA 09065990265 DON JIN YANDA ZAKI BIYA ,KO KUMA KIBI TSARIN BIYAN TA ƘASA,,,, NOTE THAT KE ME JIRAN NA SATA ARADU BAZAKI SAMU BA GWARA KI BIYA KUƊINKI KI KARANTA A NUTSE BA TAREDA KINCI HAƘƘIN KOWA BA*

NGD....🙌🏽
•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi'u. GTbank_


Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

♡♡ ```Sai munjiku Masoyan Amana....Share💃👍Share💃💃👍And Share💃💃💃👍Habibties Allah ka barmu da masu sonmu😍😍😍```♡♡
[06/12, 4:25 PM] baby na: _*AUREN SHA‘AWA*_



*OUM APHNAN✍🏾*



*ςհɑԹԵҽɾ 11 & 12*



_Littafin is full of Romantic🔥So Matured Head🔞 only👌In kika zageni Allah ya isa ban yafeba_


Hajiya zainab kuwa ,Zaune take tsaf cikin shigar lafaya ta naɗe kaf jikinta tana jiran zuwan alhaji buba su tafi airport,saidai sam ya ma manta ya bar hajiya zainab a bushe tana jiransa,sai da ya dawo zab zab zai ɗauki wasu takardu ya ganta a parlour zaune da madaidaicin akwati a gabanta tanashan tuffa a wani mini bowl

Kallonta yayi sannan ya fara magana cikin in ina

"Haahhh ,hajiya zainab baku wuce ba?"

Da sassanyar ganinta mai tsinke jijiyoyin jiki ta magantu

"Ina jiran my hubby ya raka ni airport"

Cikin rawan jiki yazo ya rarumota akan kujeran ya rungumeta tsam gamida ɗan haɗe laɓɓansa a saman bayan wuyanta ya ɗanyi kissing ɗinta

"Allah sarki hajiya zainab mace tagari ,ai wato inada aikine da yawa yanzu haka soba nayi ,amma driver ya kaiki kawai"

Shafa gefen sajensa ta ɗanyi sannan ta kashesa da wani narkakkiyar kallo

"Alhaji sai na dawo to,zan miss naka"

"Hahha...zan missing Nononki hajia zainab ,a kulamun da baby unborn ,safe flight"

Ya ɗan miƙe ya janye rigarta sama kaɗan ya shafa ƙasan cikinta ya duƙa yayi ma cikin kiss

A sanyaye yace "I love you"

Miƙewa itama tayi da ƙyar ,sannan ta ɗan matso gabansa ta kamo fuskarsa ta haɗe tsinin hancinta da nasa

"Alhajina nonona nima zaiyi kewarka " ta ɗan haɗe gashin idonta da nasa ta ƙyafta suka ɗan caku da juna

Wani yarrr yaji da sauri ya ƙanƙameta ya fara shan mata baki yinajin wani ƙwarzababben shaawarta na taso masa ,yina tuna daɗin hajiya zainab a bed ,sanyin halinta na sanyasa jin something big a kanta ,komai nata is special ,cak ya ɗageta ya na juyi da ita bakinsu na liƙe cikin na juna ,idonsu ya juye tsabagen sha'awan junansu

Zuwa kan faffaɗan 3seater ɗin ɗakin yayi ya shimfuɗeta ,sannan ya kife huƙansa a saman kujeran ya fuskanceta sosai

Itakuma a hankli ta zuge zif ɗin rigarta ta fiddo masa nono

"Come let me feed u last my hubby"

Dukda tifikin jakine zama da hajiya zainab ne ma yike tsintar turancin amma ya fahimta ta fiddo masa nonon ne yasha

Da jan gwuiwa ya ƙaraso kusada breast ɗin sannan ya kama nonon da sukayi tumbula² ya fara jujjuyasu kamar ballons yina ɗan shafa daga ginshiƙin nonon zuwa kan tip ɗin ,a hankali ya ɗaura halshensa akan nonon yina ɗan lasa sama sama ,kamar flashing sai ya cire bakinsa ta gaba da baya ,sosai ya soma kunnata ,kafin ya ɗan saka kan nipple ɗin a cikin bakinsa ya saka halshensa yina rolling majestically yina tsotso

Knocking ƙofar akayi ,da hausan sa da bayi fita yike "Alaji am in"

Cikin rawar jiki ya zare bakinsa ya kaiwa saman nonon kiss gamida magana acan ƙasan maƙoshinsa "Nono ! Akwai daɗi"

Dariya tayi wanda sam bai mata kyauba ,ƙasantuwar ba maabociyar faraa bace kullum fuskarta kamar na wacce za tayi kuka haka yike sai lumsasun manyan idonta masu haifar ma alaji buba kasala

"Nono da daɗi my man,sai dai your driver is waiting"
A sanyaye ta farakiciniyar maida boob ɗinta a bras ,ta gyara masu mazauni sannan ta zuge zip ɗin rigar ,dukda tanajin feelings amma ta danne saboda yanda taji drivern alhajinta yazo ya tsaya tasan suna kan hanya ne

Gyara tsayuwansa yayi yinajin wani jiri² na kwasarsa ,anya zai iya kaiwa soba baici mace ba?

Da rawan murya yace "kuna sauka a can kimin waya "

Kallonsa tayi cikin son gano abunda ke ƙwaran idonsa tabbas jarabace !amma ya zatayi tunda mijinta maciyin durin matane dole tayi haƙuri ,tana garinma bai ƙoshi da itaba bare itama da zata tafi ta barshi da matan?

"I thank u for ur love
DOWNLOAD
DOWNLOAD
Book Chapters
Chapter 1Chapter 2Chapter 3
Chapter 4
Chapter 5

Please Login or Register in order to submit comment