Join Our WhatsApp Group

Idan ku ka ga kun taba wani wuri ya fitar daku a shafinmu, sai ku danna back kuyo baya, ku sani yanzu muna amfani da tallan Popunder a shafin, so karatu zai muku dan wahala, amma ta hakanne kadai zamu iya cigaba da rike shafinnan. idan har bakwa son talla sai kuje ku yi subscription na shafinnan akan karamin kudi ku runga downloading kawai. SUBSCRIBE


DOWNLOAD

You Cannot Download this book untill you login but you can read it .


Login Register
DOWNLOAD

sun ɓata mun kabarina,sun ɓata mun shimfiɗa da saɓon zina da kashe rai!!"

Har Abdul yazo kanta ya tsaya bata sani ba,,saida yace "Me kike cewa zeena?" murmushi tayi ,batace komai ba

Maimaita kiran sunanta yayi sannan ya ɗaura da cewa "You changed zeena ,kinsan ina sonki amma ko magana kinƙi kiyi mun kinsa ranki akan zaluncin da waincan azzaluman sika maki ,ki barshi ya wuce koma menene ni zan aureki haka koda ƙanjamau suka shafa maki ni ina sonki a haka..."

Ƙurrr tayi masa da ido wanda ya sashi tsorata har saida yaja baya ,saboda yanda yaga eye ball ɗinta yina watsalniya kamar ba na mutane ba.

A Hankali tayi murmushi mai sauti "Abdul na gamsu kana sona amma har abada bazaka aurenk ba"

"Haba zeena to me yasa?Nace ko H.I.V kike dashi na yarda zan aureki ki shafa mun"
Ranta ne ya fara hasala ta daka masa wata uwar tsawa,mai kama da saukan aradu.
dasaida ya sashi tsorata yaji maransa ta kulle yina ƙoƙarin sakin fitsari a wando.

"Abdul bazaka aureni ba,bazanyi soyayya dakai a haka ba,baka da takamaiman sana'a ,bakada gidan kanka,so kake ka aureni muna aron ɗaki a gidan abokinka...kuma a haka mu tara ƴaƴa?,in abokin naka ya koremu fa? Ina zamu kai jahiline?kaifa ba jahili bane Abdul ka nemi aiki mana da kwalin dake gareka koda diploma ne"

Komawa ƙasan ledar da aka malala a ɗakin yayi ya zauna ɗan nesa da ita kaɗan,cikin tsananin ƙunan rai ya soma magana dake damunsa for years ba wanda zai faɗa nawa bare yaji sanyi "To ya zanyi zeena ,A ƙasan nan in kai ɗan talaka ne bakada ƙafa ko kayi karatu bazaka samu aiki ba ,kinga na ƙururuta nayi digiri dukda kasantuwar ni maraya ne iyayena sun mutu a wani gobara da mukayi sai ƴan uwa kuma basu taimako,hakan yasa na jajirce nayi karatu don in taimaki kaina dashi amma yau shekaru uku da digiri ɗina ba aiki,Duk inda naji labarin zaa ɗauki ma'aikata haka zan photocopyn takarduna in kai amma amsan ɗaya ne dama masters gareni,hmmm komai ya tsaya mun cik, ba kuɗin da zan kashe dole na fara buga bugan rayuwa,na ma watsar da takardun,amma kinga wannan abokin nawa dashike shiɗin yaron wani alhaji ne har ya samu aiki babbar matsayi ,kuma nima yace inje wajen alhajin indai zaiyi homo dani (Luɗu) to zai bani aiki,ni kuma ina tsoron Allah da yanda rayiwata zata kaya a ƙarshe sanda tsutsotsi zasu cinyemun dubura wazai jinyana?"

"shikenan Abdul ka haɗo takardunka ka koma neman aiki ,ka fara da wajen aikin da aka ba maƙofcinmu wajen fasiƙin alhajin nan wayasani ma ƙarya yayi masa may be ka samu"

Bai musa ba yace to ,sannan ya miƙa mata ledar tsiren da ya kawo mata ,amsa tayi ta riƙe sannan ta buɗe ta kakkala ,ta ɗago ta sakar masa murmushi "Abdul waya baka wannan?"
"Haba zeena kin raina sana'a ta?"

Murmushi tayi kaga bana cin abinda ka siyone shi yasa dama fruit ne"

"oh sorry laifi nane da ban tambayeki ba na siyo ,yanzu me zaa siyo maki"

"Naƙoshi ka bari sai nan gaba"

"aah bazai yiwu ba zeena dole kici wani abu" yina faɗin haka ya miƙe yayi waje .

Girgiza kai tayi ta bisa da wani irin kallo idonta taf ƙwalla "Allah sarki masoyin gaskiya , *Rauhanai* basu cin abinci ,cin abinci ya haramta akaina har abada
...Allah sarki yarinyata Islam,ko kina wani hali?"

****
Wai wanene Alhaji Buba kuma wani Alaƙane a tsakaninsa da Zeena ,har yasa ta ƙwafesa haka?

.....ALHAJI BUBA GIDAJE wani irin Attajirin mai kuɗine da allah yayi masa nasibi da tarin dukiya ,bazaka taɓa ƙirga gidajen mai biyar a kano ba sai kayi karo da na buba gidaje,don kuwa in ya durfafi siyan filaye a unguwa yina ginawa ,sai ya siye unguwar ,wannan yasa ake masa laƙabi da Buba gidaje,Alhaji Buba ,tantirin jahiline babu boko ba arabi ,allah ne kawai ya tara masa arziƙinsa, yinada matan aure biyu HAJIYA ZAINAB da HAJIYA SARATU ,dukda yinada azaban auri saki ,mace na kawo masa wargi zai saketa ya cike ɗakinta da wata amaryan
saidai dukda yawaɓ aure aurensa ynz ya kwashe shekaru ashirin daaaa da aure amma bai taɓa samun aihuwa ba,HARIJI NE original,wanda matansa sam basu ginsarsa saima ya haɗa dana karuwan bariki,mace ɗaya tayi daidai da tsarinsa wato ƴar ƙauye da ya taɓa aura baraka,saidai matansa ita ta korata,amma suna katain mararin juna,likitoci sunsha gargaɗinsa da ya daina haiƙewa matansa da yawa,ta hakan in allah ya taimakesa sai yaga ƙwan kansa,wannan dalilin yasa ya haɗu da hajja meenah ta haɗashi da zeenah a matsayin DADIRON SA,don ya sassauta ma na gidan.Saidai zeenah ƙaddara ne ya shugo da ita rayuwar bariki ,bawai don tayi iskanci ba ,amma haɗuwarta da Alhaji Buba saida ya tsundumata harkar dandi bayan ya lasa mata zuman zai aureta,saidai kuma ranar da ya shiga zeenah ranar ta ɗauki ciki,alhaji buba yayi murna sosai kuma ya ɗauri ɗamarar auren zeenah saboda cikin da ta samu bai damu kasantuwarsa ɗan gaba da fatiha ba.
don haka ya saki matarsa hajiya saratu uwargida don a tsarinshi ba aje mata fuye da biyu...saidai me? Yina zuwa gidan zainab ya taddata batada lafiya kuma ana zuwa asibiti a kace CIKI!!yaji daɗi Sosai daga nan ne kuma fa yayiwa zeenaht butulci ya fasa aurenta ,yaba hajja meenah miliyoyin kuɗi tasa a zubar da cikin zeenat tunda ya samu nashi,taso ta turje amma tasha kanta da fitina kasantuwar itace uwar barikinta yasa dole ta haƙura.
Tambaya me zai faru a gaba? Gadai zeenat anci nasarar salwantar mata da cikinta,bataga ciki bataga auran alhaji,Anya? Zata haƙura? Sannan,waima shin ya rayuwar Alhaji buba da matansa da karuwansa suka kasance tun a baya ?
Likita Ashraf fa ya nasa gwaraman take?
Yanzu zamu shiga cikin labarin sosai


*MATAN AURE ZALLAH! INCASE OF NECESSITY 😅*

*Ƙauyen Na Isa!Ƙaramar Hukumar Soba*

Wani jan gini gidan laka na hangi wani magidanci ya fita da baronshi akori kura,sai sababi yikeyi wai Lami tana ƙoƙarin ɓata ma ƴar amana rayuwa,shikuma bazai ɗauki wannan cin zarafin ba,Saboda tun ranar da ya yi dare ya kwana a gona ,yina shigowa zauren gidan yayi kiciɓis dasu a wannan halin duk ta giririce ta faɗa kansa tana gaya masa wai ga icce a wandon ya Akram!
Tundaga ranan ya gane Akram ya zama baligi dole ya ƙuruta yayi masa ɗakinsa ya kuma ƙara ƙarawa ƴar amana kula na musamman.,dadai wainnan surutan nashi dai ya surace ta wani lungu yabar unguwar a wannan daren.
Nikuma jin sababin wannan magidancin yasa na kutsa cikin gidan don inganewa idona kanu,kuma in fesa maku

Gidane ɗan ƙuƙuf na dandaɓaryan jar ƙasa bako filista, dakunane biyu a manne ,sai ɗan shaye da akayi da falefale akayi ginshiƙi da azara ,Anan matar gidan take girkinta na murhun duwatsu ,can gefe kuma buhunhunan hatsine a shishirye sunkai goma masara dasu gero,dagani dai kasan maigidan babbar manomi ne,ɗakunan nan biyu ɗaya na mai gidan ne ɗaya na matarsa,sai wani ƴar ƙuƙuf ɗin ɗaki da akayi daga gani sabo ne,dan bai gama bushewa ba,sai kuma ta bayan gidan makewayi ne guda ɗaya ,wanka kuma sunayi a ƙofar makewayin ne ta jikin bayan ɗakunansu

Ɗakin da najiyo muryan mutane na tashi a hankali na cusa kaina mai ɗauke da fitilar ƙwai na kalanzir

Fashewa da wani gigitaccen kuka Islamiyyat tasake yi,tana burgima a ƙasa
“Ni wallahi a ɗakin ya Akram zan kwana”
“Ke yauko in zakiyi kukan jini ba na hawaye ba saidai kiyi,Kunkai lokacin da za'a raba maku ɗaki bai kamata kuna kwana tare ba ,shekaranshi sha bakwai ke kuma shida baku isa ba,kuna jamun zagi a wajen malam yina ganin ni nike sangartaku ba...Ni fita ka bani waje kayi mun tsaye da wuya uwa mariƙin lema”

Tana kukan da hawaye caɓe caɓe ,amma jin ance masa wuya kamar mariƙin lema yasata tuntsurewa da dariya ,ta zaro halce tana yi masa gwalo.

Aikuwa da gudu ya tako zai kai mata mangari

“Kai akul ɗinka”

“Amma ummiy zakisa ƴar mitsitsiyan yarinyar nan ta raina ni,jifa dariya takemun...” ya faɗa wasu ƙwalla suka tsillo masa daga ido ,wanda ya daɗe yina riƙesu tun sanda ummiy tace mai wai Islamiyyat ta girma baxata ƙara kwana tare dashi ba,din haka ne ma babanshi MALAN WADA ya ƙururuta da kayan noma suka dawo gida ya siyar da buhun masara akayi masa gini ,aka daddaɓe ƙasar aka saka buhu,ɗakin bako ƙofa sai asabari.

“Kaima saika faɗi sunan tonon ta shikenan”
Lami tayi masa magana itadai don a samu silhu

Hararanta yayi kuwa kamar ƙaramin yaro
“Kai kaman ɗan bugu ke kuma”

"Lalalala to ni na taune ka ai wallahi bazan yarda ba"kuka ta daɗa fashewa dashi,ta miƙe da gudu ,ummie tayi saurin riketa

"Nashiga Aljanna yau ya zanyi da yaran nan "

"kawai kisa ya rarrasheni ko kuma in masa dundu bakwai" takowa yayi ya rungume kanta a ƙirjinsa ,yina shafa bayarta cikin sigar rarrashi lami tana gefe tana murmushi

"Na tuba bazan ƙara ba karkiyi min dundu bakwai"

Dariya ta saki "Hmm nima ai bazan iya dukan yayana ba da nike so fiyeda umma da baba ba"


"ƴan tselanƙwa,aiku mai shiga tsakaninku saidai yaji kunya"

"kai...kai...kai Ashsha Amma dai lami zaman ki tsakani ba amfani,wani sakarci kenan haka?"da sauri ya shigo ya hau tillan Akram "Cikata dan ubanka ,cikata !"

Sakinta yayi yina ba baban haƙuri dukda baisan abunda yayi ba

"Tashi ka bani guri!kuma tunda abun naka ba girma ba arziƙi ya zama dole in amshi tayin me gari a wuce dakai maraya karatu kowa ya huta!"

"Tab wallahi baba ,bashi yiwuwa ƙafana ƙafan Ya akram duk inda zashi ,don shine kaɗai aminina,wani ma irin maraya karatu,dawa zamu ringa zuwa allon malam zakari?"

"kaji sakarai,to mai wasa da maza karya a kace,inake ina amintaka da namiji?"

Cuno baki tayi gaba,tana ƙunƙunai,itadai lami shiru tayi tana jinjina abun malam ,don ita a ganinta dukkansu me suka sani? ,shikuma Malam korashi yayi waje suka fita duka,shi ma yayi ɗakinsa.

Su waye wainannan bayin Allahn? Kuma wanene tsohon mijin Zeenah?


Sai kun ɗauki haƙuri labarin ya kusa ɗaukan saiti the more kuka ji komai zamu tsindima cikin labarin
Gargaɗi Akwai hot sex styles,romance da soyayya,inkinsan bazaki iya ba dont follow akwai irin naku ,inayi SAI NA RAMA,shi ba huge abubuwa🙈😅


_DAGA PAGE 10 ZAN GAMA FREE PAGES,KI BIYA LITTAFINKI KI CIGABA DA KARANTA LITTAFINKI BA TAREDA KIN SHIGA HAƘƘI NA BA_
•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi'u. GTbank_


Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

♡♡ ```Sai munjiku Masoyan Amana....Share💃👍Share💃💃👍And Share💃💃💃👍Habibties Allah ka barmu da masu sonmu😍😍😍```♡♡
[06/12, 4:25 PM] baby na: _*AUREN SHA‘AWA*_



*OUM APHNAN✍🏾*



*ςհɑԹԵҽɾ 9 & 10*


*14 bed styles*
Spooning
Cow girl
Yab_yum
The cross
The throne
Lazy dog
Grinding missionary
By side
Standing ovation
By kneeling
Lean into
Side curdle
The duo
The rabbits
_Da sauransu wannan kalolin kwanciyane that inshallah zamuyi tourching a littafin nan so,in kinsan you are not matured don allah karki siya littafin nan_
_Sannan ga wanda takeson sanin more about her sex status ko partner ɗinta ko bayanin styles ɗin in details yanda zata fahimta and chance to ask question munada class da zamu fara lectures partening *sex education* na sati ɗaya akan kuɗi *₦1000* game ra'ayi zatayi magana ta number nan 09026292157,plz in baki shirya ba ki tsaya ki shirya,class ɗin zai fara ne daga 12\12\2021 zuwa 19\12\2021, *Abunda zamuyi magana a ajin* sune kalolin kwanciya 14,kalolin kisses da ma'anoninsu 14 magungunan ƙarin ƙarfin mazajenku na bature da islamin guda 5_5 ,sai a ranar ƙarshe a amsa tambayoyinku...Note that ,Baa turo video ko hoto don illustration typing ne da voicing kaɗai👌if you felt interested ki yi magana ta above number a baki account number da zaki biya...welcome🤗_


....Labarin zeenah ,ƙauyen Na_Isah,Soba local gov.
Zeena yarinyace ga wani babban malami da ake kira malm zakiri,ƴan ƙauyen suna masa laƙabi da malam kasan ƙur'ani,tun tana ƴar shekara uku allh yayiwa mamanta rasuwa ya kasance ta taso hannun kishiyoyin uwa wanda suka ɗauki tsana da tsangwaman duniya suka ƙaƙaba mata kasantuwar malan zakari yina fifita sonta akan sauran ƴaƴansa wanda hakan ya samo asaline saboda kasancewarta marainiya uwarta ta rasu ,tun tana da sheƙaru biyar ta sauke ƙur'ani ta shiga halaran washi\tishi ,shi kuwa yanda ake wannan abun matakine da in mutum ya shiga sai ya sauke ƙur'ani sau talatin a wata guda ,kenan kullum sai tayi saukan Alƙur'ani in tayi hakan ba gargada sannan ne zata fara hardan ƙur'ani wai hikimar hakan lokacin ƙur'anin ya gama mata taushi a baka...ta taso yarinya mai tsananin ƙwazo hakan yasa ta shiga cikin manya manya suna fafata wannan washin ,a lokacin ta ƙwanjale ƙwaƙƙwaran iska zai iya kada ita saboda baa basu abinci mai nauyi da zai sasu kasala ko barci sai tsararon ruwan kunu,tun tana haɗa izu talatin arana takai a shekara guda tana iya saukar alƙur'ani a kwana ɗaya,ganinta sam ya yiwa matan babanta wuya saitafi sati ba wanda ya sakata a ido cikin matan babanta ,bare suyi nufin cutar da ita ,a kullum kuwa in malam zakari ya ganta kirari ɗaya yike mata zeenatu kayan ado ,zeena baiwar allah.

Tana ƴar shekara goma kuwa ta zama ƙasurguman malama da tasan tarin littafai tanada zauren matan aure da yara masu zuwa ɗaukan darasi ,ana haka kwatsam sai chaiman ɗin soba ya kawo ma ƙauyansu ziyara da nufin a kawo masu wutan lantarki ,titi da tuƙa²(bohol) ,Kasantuwar ƙauyen mutanene da sun san darajan malamai harta sarkin ƙauyen da masu unguwa basu zartar da komai sai anyi shawara da malam zakari .yasa aka kai chairman ɗin wato *Alhaji Dauda Jan ido* wajensa a lokacin malama zeenah tana durƙushe a gabansa tana biya karantunta na littafin *Lawwali da muƙamatul Haririy* babban littafi!.

Shiru sukayi har Ta kai aya ,suna Sauraran Zazzaƙan muryan ta kamar sarewa ,tana gamawa, kafin suka ɗauka da allahu akbar ,allah ya ida nufi.

Waigawa tayi ta gansu far a gabanta gyara zaman lilliɓin zaninta da tayi a matsayin mayafi kafin ta sunkuyar da kai tana gaishesu.

Tunda Alhaji Tk Kuwa ya shigo zazzaƙan muryata ya tafi da lissafinsa,ganinta kuma ya tafi da tunaninsa ,tana miƙewa ta fita kuwa tamkar ta fita da nutsiwarsa,yinajin a duniyarsa babu abinda yike muradi illah auranta,don haka bai ƙasa a gwuiwa ba ya labartawa wanda suke tare kuma ya roƙi don allah a nema masa auren zeenah baiwar Allah

Kasantuwar malam kasan ƙurani yana mugun tausayawa zeenah halin maraici da tsangwama da take ciki yasa bai wani ja da tsayi ba ,yasa aka nemo dabino da huhunan goro ya rarraba wa kaf almajiransa da manyan jama'un dake gurin a take ya ɗaura masu aure *Sadaka* ba tareda ya bada ko sisin kwabo ba,wannan aure ya tada gutsuri tsoma a ƙauyen wasu a take mutuncin malam ya sauke a idonsu a yayinda wasu suka gane malam ba masanin ƙurani kaɗai bane karimine yasan karamci.

Lokacinda zeenah ta cike shekaru sha biyu ƙif ,chairman Ya buƙaci a basa matarsa zai tafi da ita zaria inda gidansa yike su zauna ,ba musu aka haɗata da dakon littafai da kayan hatsi na gara suka tafi.....

.....sai me zai faru?
Tunda zeenah ta zo gidan kullum tana aikin karatu ko girki bata iya mai daɗi ba sai kwaɓan ƙauye don hka bayacin girkinta saidai yaje ya yo take away suci ,da haka ya ringa shiga jikin yarinyar har ya samu ya farketa ,a wani dare safe nayi aka ɗiɗɗinkata ,tofah tunda ya maida ƙwalmarsa akan zeenah sai yaji gabaɗaya nan duniya ba halittar da ya tsana sama da zeenatu ko me tayi zaice bagidajiyace bata waye ba ,sai ya tafi garuruwansa ya barta a gida ita kaɗai tun tana kukan tsoro har tama saba ,ana haka wataranan Laraba da bazata taɓa mantawa ba ,tana zaune ƙarfe taran dare sai ta jiyo bugun ƙofa ,lokacin tana zaune da doguwar rigar atamfarta ɗan matasan ƙirgan danginta sunyi mata carko carko a ƙirji,tsabagen tsorata yasa ta nufi ƙofan da gudu ɗan kwali a hannu zai buyagin gashinta har gadon baya ta kama saƙatan ƙofan zata zare tana "Waye?"
"Halan bulon gidan da ubanki muka haɗa muka siya da nida gidana kike kiramun waye?...kin buɗe ko saina kakkarya ki"

Jikinta ɗaukan kyarma ya shigayi kar² ta buɗe ƙofan,su biyune tsayw shida wani rusheshen alhaji guntu dashi mai ƙaton tinbi ,wanda girman timbinsa ya hanata ganin fuskarsa

Alhajin ne ya kashe mata ido da torchyn hannunsa yina ƙarewa tsikara²n ƙirgan danginta kallo da yikejin tamkar suna sukan masa fatar jiki ,har tsikar jikinsa na tashi wani miyau yina taruwa masa kamar wanda yaga alawa ko ice cream.

Kakkare idonta da aka dallare da fitila ta shigayi da ɗan kwalin hannunta ,a haka ta zube har ƙasa tana kwasan gaisuwa

"Sunanshi Alhaji Buba yinada masana'antar sabulu a hanyar zariyan nan ,zan bashi ɗaki yau zai kwana anan gidan ,maigidana ne,don haka banson yau inji kwarafniyarki a gidan nan kiyi maza ki ɓacemun da gani kije kiyi barci karki farka sai safe kuma banson tilawan ƙuranin nan naki na bayan subahi"

Duƙar dakai tayi gamida cewa "To" sannan ta wucesu anan ta barshi yina bin mazaunanta da basukai sun kawo ba da kallo tsabagen jaraba!

tana ɓacewa alhaji buba ya juyo ya kalli Tk "Babban yaro ina ka samo wannan cakwala daɗin haka?"

"kaidai bari alhaji kwaɗayi bari jana,auren ɗanɗano nayi,wannan wani irin masifa ne naje ƙauyansu ,kai wutan lantarki, na ganota ƴar babban malamine shaiɗani zuciya ya dunga wassafa mun sha'awarta saida na aureta ,saidai ashe ɗan mininin kafa gareta ina hawan shegiya nayi ɓara² da ita ni yanzu nama rasa dalilin da zan kama yasa in wattaki shegiya ƙauyansu akwai biyayya!, na kasa samun madogara!"


Dariyar sakarkarun Alhazai ya saki ,hannunsa na dafe a cikinsa ya ware ƙafafuwa yina girgizasu

"Kace kawai *AUREN SHA'AWA* Kayi shegen bisa abun ya dawo ya dameka,nikuwa kagani kallon fari naga tafi mun shige da ƴan tsanan robobin nan da in munje hotels ɗin ƙasashen waje ake tanazar mana ,muna sauke sha'awar mu , ba sai mun nemi turawa ba suna mana wulaƙanci sunga baƙar fata ba...Wallahi kallon farko naji kwaɗayinta gaya, ya kamani da bazan maka laifi ba nima da ka bani na ɗanɗana!!"


"Hahahaha Alhaji ai baƙonka annabinka,me yasa larabawan da in sunyi baƙi suke basu abinci da abun sha su basu matansu ɗaya su kwana tare ai daɗin ne... Alhaji tashi muje ɗakin can ka huta zan turo maka ita"

Godiya ya dinga zumbuɗa masa ya wuce suka tafi ɗakin ya sauke babbar rigarsa ya rataye ,ya shiga toilet ya rage mara sannan ya dawo ya sunce kayansa daga shi sai wani mannanne boxer da ya tattare a cinyoyinsa tsabagen ƙiba ,kana ya zauna yina tuttuƙawa cikinsa burkutu (Local giya)


Leƙawa Tk yayi ɗakinta yaga ta kwanta ta gudunduna da hijabi tanata barci ,zuwa yayi ya tasheta "Ke taso muje a ɗakina yau zaki kwana" zaro ido tayi a take hawaye ya fara sauka mata a dakalin kunci saboda dukda ƙarancin shekarunta ta gane in an kwana a ɗakin mijin akwai abunda akeyi wato abunda yayi mata kwanaki da yasata jinya kamar mai haihuwa

Durƙusawa ƙasa tayi ta fara basa haƙuri saidai wani uban tsawa ya doka mata wanda ya sata firgita da gaggawa ta miƙe ta bi bayansa har falonsa yace ta zauna ta jirasa ,ya shige ɗakin ya ɗauko zaitun oil ya damƙawa alhaji buba ,alhaji sai ka murza mai zaka iya shiga ƴar banzan ƙamas take ba abinci me gina jiki bare ya tsatsafo mata da ruwan ni'ima da gwangwareren muryarsa ya amsa da "Godiya nike babban yaro!" kashe fitilar ɗakin yayi ,sannan ya fito ya tasata har ɗakin ya ajiyeta a gefen gado ya kamo hannun alhaji buba ya saka hannunta a ciki

"To alhajin allah a huta gajiya"

wani ƙara ta saki "Menene haka tukur?"
Bata idasa maganarta ba taji ya fizgota ya mannata da wadataccen timbinsa ,yasama rigarta ƙarfi yaja kiyyyyyƴƴ....takuwa kece ta dire har ƙasa ,ya lalubi bakinta da take faman canyara masa ihu tana roƙonsa ya ƙyaleta ya danne mata halshe da ƙaton halshensa dake buga ɗoyin giya sannan ya ɗaura hannunsa akan ƙirjinta da kaɗan ya ɗara na maza saboda yanda tuwon nono bai wadaceshi ba ya fara mulmula ɗan tudun nonon me haɗe da nipple ɗin yina gurzawa yina wani balagaggen nishi "Washhh ƙwailaye kunada daɗi,wayyyyooo"

Ji take kamar za'a tsinke mata ƙirjin tsabagen azaba ,da raɗaɗi da takeji saboda yanzu suke fitowa dama ,kuma gashi yina murzansu yina mulmulasu da ƙarfin tsiya ɗan gudan ciki sai raɗaɗin azaba yike mata

Yakushi ta fara masa da ƙumba tana tsungulinsa a tsokokin jikinsa hkan ya sashi makata akan gadon da yike ya turmusheta da timbinsa yanda bazata iya motsi ba sannan ya ɗan ɗage cinyoyinsa ya zare tafkeken boxer ɗinsa ya yar

Ya kamo mirginenen buransa ya nemi hanyan cinyoyinta ya aza mata akai sannan ya maida hannunsa ya fincike mata wandon cikinta ya yar ya ɗaura gindinsa akan nata,kuka ta fashe dashi tana masa wa'azi


"Alhaji karka shiga gonarda allah bai umurceka ba,Allah yina cewa wala taƙrabuz zina innahu kana fahishatan..." yi min shiru ko in yanke bakinki yanzun nan ,ni zaki faɗawa allah ?tinkan a haifeki nike zuwa allon zaure..."

Tanaji tana gani ya turbutsa mata girmansa ,bayan ya tsalala ma durinta man zaitun ,ko rabi kuwa bata shiga ba ta kafe saboda ya kai mata ƙurewan tsayin gindinta ,haka bai dubi ƙanƙantarta ba ya fara thrusting a hankali yina taune baki yina huci kamar kumurcin zaki .


itakam sumanta uku tana farkowa ga nauyinsa yasa gabaɗaya haƙarƙarinta ɗaukan wahalallen ciwo ,tun tana kuka mai sauti ta koma yi da shiɗaɗɗen murya kai daga ƙarshe ma za koma ajiyar zuciya saidai in ta some azaba ya isheta ta farko ta ganshi still yina kanta har Asuba. Sannan ya ƙyaleta ,aikuwa ranga² Tk ya kwasheta sai asibiti tayi face² da jini kamar daren farko ,likitoci sunso shigar da maganar ƙara kotu na shiga haƙƙinta da akayi aka mata early marriage ,gashi har sun haɗe mata vagina da Anus opening ,amma kasantuwarsa wani yasa aka ƙyalesu amma tayi jinya sosai na tsawon watanni uku kafin aka sallamota wanda duk kuɗin da aka kashe alhaji buba ya turo ma Tk miliyan biyar ta account yace ya gyarata in ta warke zai dawo .

Saidai me bayan sun dawo da wata biyu ne ya fara ganin canje² a jikin Zeenah ,tayi ƙiba sosai Kuturinta ya fashe ɗuwawunta sun baje cikin tsokokin cinyoyinta ,ga Nonuwanta sunyi tumbula tumbula sun fidda kai suna kallon ka kana kallonsu kotasaka hijabi haka zasu kashesa da idu kamar masu cewa salihu😂😂😂 sosai yaji yina tsintar kansa a shaawarta ,don haka watarana da ya dawo daga soba lokacin anyi wata bakwai da faruwan abun ya zo da nufin neman haƙƙinsa ,a lokacin taja dingan bazata yarda ba ,don taji na farko ba daɗi na biyu ma haka....gashi duk wannan halin wuyan da take ciki ba wanda ya taɓa zuwa daga danginta sai inna lami yayan mamanta ,ta dubata kuma ma bata kwana ba ta koma.


Igiyar wayan wuta ya samu ya zaneta dashi ya farfasa mata jiki sannan ya fizge hijabin da kullum take muƙu muƙu dashi ajiki,mai zai gani?


CIKI?!!!!!

Ihu ya ƙwalla ,wallahi ke kika cuci kanki wata bakwai kina muƙu² da ɗan shege baki bada ƙafan da zan sani ba bare a zubar saida yakai watanninda saidai a haige ɗa ko? Ke kika sani wallahi bazan zauna dake ba don ba cikina bane ba"


Tagumi ta rafƙa tana mamakin wai ciki to a ruwa zatasha cikin ?

"shegiya me ido kalan na mayu ba dake nike ba?"

"wallahi banda ciki ai bazan iya aihuba"


Wannan ubanki ne a jikinki...kai allah kayi mana tsari da miskili kafi mahaukaci ban haushi ,yaushe rabonki da al'ada?"


Maimaitawa tayi "Al'ada?...Ni ban taɓa al'ada ba ai wallahi, tinda uwata ta kawo ni duniya ,ni danaga cikina na girma na
DOWNLOAD
DOWNLOAD
Book Chapters
Chapter 1Chapter 2
Chapter 3
Chapter 4Chapter 5

Please Login or Register in order to submit comment